Thương hiệu: Vidipha
PARACETAMOL 500mg giảm đau hạ sốt





Danh mục: Thuốc giảm đau, hạ sốt
Dạng bào chế: Viên nén
Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung ương Vidipha
Nước sản xuất: Việt Nam
Công dụng: Paracetamol được dùng để điều trị các triệu chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa như: Điều trị đau đầu bao gồm đau nửa đầu; đau lưng, thấp khớp và đau nhức bắp thịt, đau dây thần kinh, đau răng, đau bụng kinh, đau họng. Hạ sốt, giảm đau nhức do cảm lạnh và cúm.
Hạn sử dụng: Xem trên bao bì sản phẩm

-
Đổi trả trong 30 ngày
kể từ ngày mua hàng
-
Đổi trả trong 30 ngày
kể từ ngày mua hàng
-
Đổi trả trong 30 ngày
kể từ ngày mua hàng
-
Đổi trả trong 30 ngày
kể từ ngày mua hàng
-
Miễn phí 100%
đổi hàng
-
Miễn phí vận chuyển
theo chính sách giao hàng
Nội dung chính

Mô tả sản phẩm
- Mặc định
- Lớn hơn
Thành phần thuốc: Mỗi viên nén chứa:
Thành phần hoạt chất:
Paracetamol..........................500mg
Thành phần tá dược:
Tinh bột sắn, P.V.P K30, bột talc, magnesi stearat, D.S.T.
Thành phần
Paracetamol..........................500mg Thành phần tá dược: Tinh bột sắn, P.V.P K30, bột talc, magnesi stearat, D.S.T.
Công dụng
Paracetamol được dùng để điều trị các triệu chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa như: Điều trị đau đầu bao gồm đau nửa đầu; đau lưng, thấp khớp và đau nhức bắp thịt, đau dây thần kinh, đau răng, đau bụng kinh, đau họng. Hạ sốt, giảm đau nhức do cảm lạnh và cúm.
Cách dùng
Không được dùng paracetamol để tự điều trị giảm đau quá 10 ngày ở người lớn hoặc quá 5 ngày ở trẻ em, trừ khi do thầy thuốc hướng dẫn, vì đau nhiều và kéo dài như vậy có thể là dấu hiệu của một tình trạng bệnh lý cần thầy thuốc chẩn đoán và điều trị có giám sát. Không được dùng paracetamol cho người lớn và trẻ em để tự điều trị sốt cao (trên 39,5OC), sốt kéo dài trên 3 ngày, hoặc sốt tái phát, trừ khi do thầy thuốc hướng dẫn, vì sốt như vậy có thể là dấu hiệu của một bệnh nặng cần được thầy thuốc chẩn đoán nhanh chóng. Người lớn và trẻ em trên 11 tuổi: 1 - 2 viên/lần, ngày 2 - 3 lần, cứ 4 - 6 giờ một lần khi cần thiết, nhưng không quá 4g/ngày. Liều 1 lần lớn hơn (1g) có thể hữu ích để giảm đau ở một số người bệnh. Dùng đường uống.
Lưu ý
Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Bảo quản
Bảo quản nơi khô mát, tránh ánh sáng trực tiếp và nhiệt độ cao.
-
SP CHÍNH HÃNG
Đa dạng và chuyên sâu
-
ĐỔI TRẢ TRONG 30 NGÀY
kể từ ngày mua hàng
-
CAM KẾT 100%
chất lượng sản phẩm
-
MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN
theo chính sách giao hàng

Xem danh sách nhà thuốc trên toàn quốc
-
Duy Nguyễn Nhất
Rất tuyệt vời, đặc biệt trong mùa dịch đi lại khó khăn. Chúc tdoctor ngày càng phát triển và mở rộng phạm vi ra nhiều tỉnh hơn, nhất là vùng Đồng bằng sông Cửu Long.
-
Quốc Bình Vũ
Ứng dụng rất hay. Giúp mọi người hạn chế bệnh gì cũng phải đến bệnh viện khám. Đỡ mất thời gian, công sức và tiền bạc vì nhiều khi vô gặp bs cũng chỉ cần hỏi vài câu và cho SP.
-
Nguyễn Ngọc Minh
Em bị ung thư thấy bác sĩ tuyến trung ương trong hệ thống tdoctor, bác sĩ bên tdoctor rất nhiệt tình, rất tiện cho trường hợp mua sản phẩm dược và thực phẩm chức uy tín online.
Thực phẩm chức năng hỗ trợ sức khỏe tình dục nam giới có tác dụng gì?
* Giúp kích hoạt cơ chế sản sinh Hormone sinh dục nam nội sinh một cách tự nhiên.
* Bổ thận tráng dương, tăng cường sinh lý, phục hồi khả năng sinh lý nam giới.
* Hỗ trợ điều trị rối loạn cương dương, xuất tinh sớm, di tinh, mộng tinh… làm chậm quá trình mãn dục nam.
* Giúp tăng cường lưu thông máu, tăng cường ham muốn, khắc phục tình trạng rối loạn cương dương ở nam giới.
Trung bình
5/5Bạn đã dùng sản phẩm này
Gửi đánh giáChất lượng sản phẩm tốt dùng khá tốt đánh giá 5 sao
Trả lời
Sản phẩm hỗ trợ tốt, Shop tư vấn nhiệt tình
Trả lời
Cảm ơn bạn đã đánh giá sản phẩm!
Trả lời
Đánh giá sản phẩm
Bình luận sản phẩm
Trả lời